Shin Ka Sani? Beaumont Transit Yana Bayar da Jirgin Kofa zuwa Ƙofa ga Nakasassu

Sabuwar jirgin ruwan Zip an inganta shi tare da abubuwan more rayuwa da fasali kamar kujeru masu nadawa don ba da damar ƙarin ɗaki don kujerun guragu da ƙwanƙolin durƙusa don ƙara samun dama ga motocin jama'a. Manufarmu ita ce samar wa kowane ɗan ƙasa damar yin zirga-zirgar jama'a, amma idan bas ɗin yau da kullun har yanzu suna da ƙalubale, akwai wata mafita.  

Beaumont yana ba da jigilar ƙofa zuwa ƙofa ga mutanen da ba za su iya amfani da motocin bas ɗin da kansu ba saboda tawayar jiki ko ta hankali. Wannan ma'anar yana da faɗi sosai kuma ya haɗa da komai daga motsi zuwa rashin fahimta.  

Menene Zip Paratransit Vans kuma ta yaya Za Su Amfane ku? 

Paratransit Vans sun fi ƙanƙanta da bas ɗin wucewa na yau da kullun, kuma galibi suna zama a kusa da fasinjoji 15 ciki har da mai nutsewa. Tashin keken hannu da tsarin wurin zama daban-daban sun sa ire-iren waɗannan motocin sun zama cikakke ga mutanen da ke da iyakacin motsi. Motocin jigilar fasinja suna ba da jigilar kai-tsaye na mutum ɗaya don mutanen da ba su iya amfani da ƙayyadaddun motocin bas ɗin Beaumont Zip. "Curb-to-curb" yana nufin motar da za ta ɗauke ku ta sauke ku a kowane adireshi a Beaumont wanda abokin ciniki ya zaɓa. Kuma idan kuna buƙatar ƙarin taimako, ma'aikacin abokantaka na iya ba da sabis na farin safar hannu ga abokan cinikin "Taimakawa-zuwa Ƙofa" waɗanda ba za su iya tafiya da kansu ba ko mirgina daga ƙofar gidansu zuwa motar. 

Ta yaya kuke sanin ko kun cancanci? 

ADA ta fitar da jagororin zuwa duba idan kun cancanci a nan 

Idan kun yarda kuna iya zazzage aikace-aikacen daga gidan yanar gizon, Nemi ɗaya ta waya a 409-835-7895 ko ziyarci ofisoshin a: BMT ZIP Operations Facility, 550 Milam St. Beaumont, Texas 77701, waɗanda ke buɗe Litinin zuwa Juma'a daga 8:00 na safe da 5:00 na yamma. 

Za a yanke shawara a cikin kwanaki ashirin da ɗaya (21) - muna godiya da haƙurin ku yayin da ake duba aikace-aikacen. 

An Amince ku! Yanzu Me Kuke Yi?  

Don tsara tafiya, kira (409) 835-7895 tsakanin 8 na safe zuwa 4 na yamma, Litinin zuwa Juma'a. Ana iya yin ajiyar wuri kwana ɗaya kafin sabis ɗin tafiya da ake so. Ana ba da sufuri akan “farko-zo-farko-bautawa” ba tare da la’akari da manufar tafiya ba. Lokacin shirya tafiya, da fatan za a shirya don samar da bayanai masu zuwa: 

  • Sunanka 
  • Adireshin karbanku (gami da ginin gini/kasuwanci, takamaiman bayanan karba, alamomin ƙasa).  
  • Ranar da kuke tafiya.  
  • Lokacin da kuke so a ɗauke ku. (Lura: tsara alƙawura tare da isasshen lokaci don isa wurin da kuke so)  
  • Neman lokacin saukarwa da sauran lokutan saukarwa  
  • Adireshin titi na wurin da za ku (ciki har da takamaiman bayanin saukarwa)
  • Idan mai Kula da Kai (PCA) zai yi tafiya tare da ku ko kuma idan Bako wanin PCA naku zai yi tafiya tare da ku (ciki har da yara).  
  • Jadawalin tafiya tafiya  
  • Bukatar kiran kira (don alƙawarin likita) 

Yi alƙawari, amma ba ku da tabbacin lokacin da za a yi ku? Ya yi! 

Wani lokaci, abokan ciniki suna buƙatar tafiye-tafiye na dawowa ba tare da izini ba saboda ba su san tsawon lokacin da alƙawarin nasu zai iya ɗauka ba. Abokan ciniki na iya buƙatar buɗaɗɗen lokacin ɗauka don alƙawuran likita ko aikin juri kawai.  

Abokan ciniki dole ne su sanar da wakilin ajiyar a lokacin kiran cewa suna buƙatar "kiran-kira." Ana kunna masu karɓar kira lokacin da abokin ciniki ya sanar da mai ajiyar ZIP cewa an gama su. BMT ZIP zai aika da abin hawa da wuri-wuri; duk da haka, a lokacin kololuwar lokuta da yanayin amfani mai yawa yana iya ɗaukar awa ɗaya (1) kafin motar ta iso. Ba a ba da shawarar karɓar kira ba sai dai idan an kawar da duk sauran zaɓuɓɓuka. Masu aiki za su jira minti biyar (5) don kiran mahaya kafin su ci gaba da hanya. 

Nawa ne kudin? 

  • Mutumin da ya cancanci $2.50 kowace tafiya ta hanya ɗaya  
  • Pass na wata-wata (watannin kalanda) $80  
  • Littafin tikitin (hanyoyi 10 na tafiya daya) $25  
  • Bako $2.50 a kowace tafiya ta hanya ɗaya  
  • Haɗin Kai (PCA's) Babu Caji - dole ne yayi tafiya tare da fasinja masu cancanta 

Don ƙarin bayani kan cancanta, ko don siyan izinin tafiya, kira 409-835-7895 ko duba jagororin manufofin mu anan.