Kawo keken ku tare da ku yana sanya ƙarin wuraren da za ku iya isa kuma yana taimakawa shawo kan ƙalubalen zuwa ƙarshe.

Dokokin mu kan babur suna da sauƙi. Kekuna suna tafiya akan takalmi na waje haɗe zuwa gaban motocin bas ɗin mu na Beaumont ZIP. Kowane taragon na iya ɗaukar kekuna har zuwa biyu tare da ƙafafu 20 inci ko kekunan lantarki ƙarƙashin fam 55. Wurare suna kan zuwa-farko, tushen-bautawa na farko. Lokacin da kuka isa wurin da kuke, bari ma'aikaci ya san za ku cire babur daga mashin ɗin.

Nasihun Tsaro

Shin mutane, kekuna da bas za su iya zama tare cikin lumana a cikin birni? Ee, idan kowa ya bi waɗannan ƙa'idodin aminci masu sauƙi:

  • Kusa da bas daga gefen titi.
  • Kada ku jira a titi da keken ku.
  • Loda da sauke keken ku kai tsaye gaban bas ɗin ko daga kan hanya.
  • Tabbatar sanar da ma'aikacin cewa kuna buƙatar sauke keken ku.
  • Yi amfani da tagulla a kan haɗarin ku. Ba mu da alhakin rauni na kanmu, lalacewar dukiya ko asarar da aka samu sakamakon amfani da tasoshin mu.
  • Ziyarci League of American Bicyclists don dabarar keken keke.

Da dai kun sani…

  • Ba a ba da izinin kekuna masu amfani da iskar gas ko mopeds a kan akwatunan kekuna.
  • Idan kun bar keken ku akan bas, kira 409-835-7895.
  • Kekunan da aka bari a kan bas ko a wurarenmu na kwanaki 10 ana ɗaukar watsi da su kuma za a ba da gudummawa ga ƙungiyoyin sa-kai na gida.

** Lura: Ma'aikatan bas ba za su iya taimakawa tare da lodawa / sauke kekuna ba, amma suna iya taimakawa tare da umarnin baka, idan an buƙata.