GidaYadda ake Hawa Bus

Da zarar kun san motar bas don saduwa da kuma inda kuma lokacin saduwa da ita, kun shirya don hawa.

 1. Jira ta alamar tasha bas tare da hanya har sai kun ga bas ɗin ku.
  • Kuna iya gane bas ɗin ku ta hanyar karanta lamba da sunan hanyar bas akan alamar da ke sama da gilashin direba.
 2. Yayin da kuke shiga bas, jefa ainihin kuɗin ku a cikin akwatin fasinja, ko nuna wa direba fas ɗin ku na wata-wata.
  • Direbobin bas ɗinmu ba sa ɗaukar canji, don haka da fatan za a sami ainihin kuɗin shiga lokacin shiga.


Google Transit

Tsara tafiyarku ta amfani da Google Transit Travel Planner.

 • Google Transit yana ba da burauzar kan layi & shirin tafiya na na'urar hannu.
 • Zaɓi zaɓuɓɓukan hanya daban-daban
 • Yana ba da kwatancen tafiya zuwa wuraren Sabis na Transit Beaumont.
 • Za a iya amfani da kasuwanci ko sunaye don kwatance.
 • Samu kimanta lokacin tafiya.
 • Shiga daga wannan gidan yanar gizon ta danna hanyar haɗin yanar gizon da ke sama ko amfani da widget din Google Transit Planner a dama da sauran shafuka akan wannan gidan yanar gizon.


Musanyar Yan wasa

Idan kuna buƙatar canja wuri don kammala tafiyarku, tambayi direba ɗaya. Lokacin da kuka shirya don sauka daga bas ɗin, danna tef ɗin taɓawa kusa da taga kusan shinge ɗaya kafin inda kuke. Lokacin da bas ɗin ya tsaya, da fatan za a fita ta ƙofar baya idan zai yiwu.